Bảng giá

Xiaomi Redmi Note 7 Pro - Cáp tín hiệu

tháng 4/2024

Bảng giá Cáp tín hiệu nhanh chóng liên tục cập nhật từ các thương hiệu lớn Samsung, Apple, Sony, OPPO,...được thống kê qua nhiều kênh mua sắm trực tuyến Shopee Mall, Tiki, Lazada, Lotte, AeonEshop,... và của các chuỗi cửa hàng, đại lý lớn Mai Nguyên, An Phát, Thành Nhân, Phong Vũ, FPT Shop,...
Các sản phẩm Xiaomi Redmi Note 7 Pro - Cáp tín hiệu phổ biến nhất tháng 4/2024 như: Cáp phím nguồn + phím âm lượng Xiaomi Redmi Note 7 , Xiaomi Redmi Note 7 Pro, Cụm sạc Xiaomi Redmi Note 7 / Redmi Note 7 Pro, Cụm sạc / mạch sạc ( mic ) Xiaomi Redmi Note 7 / Note 7 Pro dùng chung, Cáp nối main với cụm sạc Xiaomi Redmi Note 7 , Redmi Note 7 Pro...

Xu hướng tìm kiếm
Sắp xếp: Phổ biến
Nhãn hiệu
Mức giá
Low value High value

Thông tin hữu ích

Giá Xiaomi Redmi Note 7 Pro - Cáp tín hiệu mới nhất

  1. Cáp phím nguồn + phím âm lượng Xiaomi Redmi Note 7 , Xiaomi Redmi Note 7 Pro giá 38.000₫
  2. Cụm sạc Xiaomi Redmi Note 7 / Redmi Note 7 Pro giá 50.000₫
  3. Cụm sạc / mạch sạc ( mic ) Xiaomi Redmi Note 7 / Note 7 Pro dùng chung giá 75.000₫
  4. Cáp nối main với cụm sạc Xiaomi Redmi Note 7 , Redmi Note 7 Pro giá 65.000₫
  5. Dây Cáp Sạc Nhanh Cổng Sạc Usb Type C Xiaomi Redmi Note 7, Redmi Note 7 Pro Giá Rẻ giá 117.000₫
  6. Combo Củ Cáp Sạc Nhanh Xiaomi 18W (Máy Redmi Note 7, note 7 Pro, Note 8, Note 8 Pro) - 1 ĐỔI 1 TRONG 3 THÁNG giá 89.000₫
  7. Cáp sạc cho máy Xiaomi chân Type C Xiaomi Redmi 8, Note 7 Pro, Mi 8, Mi8SE, Mi 9, Mi9SE, K20 Pro(Có hỗ trợ sạc nhanh) giá 50.000₫